Ni Makosa Kupasha Chakula Kwenye Microwaves Kwa Chombo Cha Plastic.

Micro Waves ni mchombo cha umeme chenye( frequence radio Waves )kinachotumika kupashia vyakula. Chombo hiki kinaweza leta madhara iwapo inatumiwa kinyume kama cancer au kuadhiri organs za mwili n.k

image

 

 Unapotaka pasha chakula tumia chombo cha udongo chenye mfuniko ,vipo vingi vinauzwa special kupashia chakula kwenye microwaves hakikisha umefunika chakula ndio upashe na usiweke kwa mda mrefu utauwa vitamins zilizomo kwenye chakula.

image
BAKULI LA KUPASHIA CHAKULA KWA NJIA SALAMA

 

 

 

Microwave -safe nazo zinauzwa unaweza ukatumia ni ya material ya glasi!
Tafiti ngingi zimefanywa  baada ya kuona tatizo la cancer linazidi ongezeka kwa watoto barani Ulaya n Amerika ,na kugundua  chanzo moja wapo ni Microwaves, wazazi wanapasha vyakula kwa kutumia mabakuli ya plastic. Plastic  inavyotengenezwa ni mchanganyiko wa Chemicals pale inapopata joto ndani ya Micro Wave huyeyushwa na ile sumu kuingia kwenye chakula inayokuja mwadhiri mtu.

Ushauri tokwa afya bora kwa  mtoto

 Pasha chakula cha mtoto kutumia  jiko,kama chakula kilikuwa kwenye friza kitoe mapema ,wacha barafu liyeyuke weka kwenye sufuria na bandika jikoni ni njia salama zaidi.Maziwa ya mtoto yapashwe kwa kuchemsha maji ya moto pembeni na kisha kudumbukiza chupa ili yapate moyo,usiyachemshe jikoni au kwenye Micro utauwa virutubisho vyote.

 

Please follow and like us:
0

About afyaborakwamtoto

Hii ni Blog maalumu inayotoa elimu juu ya mambo ya uzazi na malezi bora kwa mtoto.

View all posts by afyaborakwamtoto →